![](images/Newmenu/BT_mn01.png) ![](images/Newmenu/BT_mn02.png) ![](images/Newmenu/BT_mn03.png) ![](images/Newmenu/BT_mn04.png) ![](images/Newmenu/BT_mn05.png) ![](images/Newmenu/BT_mn06.png) ![](images/Newmenu/BT_mn07.png) |
![](images/Newmenu/Headmenu.png)
![](images/Newmenu/Data.png)
![](images/Newmenu/Advertise.png)
| ประมวลภาพกิจกรรม
รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์
วันอังคาร ที่ 10 ตุลาคม 2566 นายวัฒนา มังธิสาร รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร ลงพื้นตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ โดยมี นายเกรียงไกร ไชยโพธิ์ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ และเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ ให้การต้อนรับ พร้อมรับมอบแนวทางการปฏิบัติงานของกรมพัฒนาที่ดิน และงานตามนโยบายของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ ตำบลคูเมือง อำเภอคูเมือง จังหวัดบุรีรัมย์
|
สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3
กรมพัฒนาที่ดิน กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ถนนสายบุรีรัมย์-พุทไธสง ตำบลคูเมือง จ.บุรีรัมย์
โทรศัพท์. 044 119 989 Fax. 044 119 989
© Copyright 2021 สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์
|