![](images/Newmenu/BT_mn01.png) ![](images/Newmenu/BT_mn02.png) ![](images/Newmenu/BT_mn03.png) ![](images/Newmenu/BT_mn04.png) ![](images/Newmenu/BT_mn05.png) ![](images/Newmenu/BT_mn06.png) ![](images/Newmenu/BT_mn07.png) |
![](images/Newmenu/Headmenu.png)
![](images/Newmenu/Data.png)
![](images/Newmenu/Advertise.png)
| ประมวลภาพกิจกรรม
พด.บุรีรัมย์ เข้าร่วมรับฟังกิจกรรมโครงการบูรณาการสื่อสารแผนบริหารทรัพยากรน้ำลดเสี่ยงขาดแคลนน้ำ จากเอลนีโญ ประจำปี 2566
วันที่ 31 ตุลาคม 2566 นายเกรียงไกร ไชยโพธิ์ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ เข้าร่วมรับฟังกิจกรรมโครงการบูรณาการสื่อสารแผนบริหารทรัพยากรน้ำลดเสี่ยงขาดแคลนน้ำ จาก เอลนีโญ ประจำปี 2566 ผ่านช่องทางการสื่อสารออนไลน์ Facebook Live โดยสำนักงานทรัพยากรน้ำแห่งชาติ ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ วัตถุประสงค์ เพื่อสื่อสารให้ทุกภาคส่วน เตรียมพร้อมรับมือกับสถานการณ์น้ำ เกิดการตระหนักรู้เกิดความเชื่อมั่น การบริหารจัดการทรัพยากรน้ำของภาครัฐ โดยการบูรณาการทุกภาคส่วน
|
สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3
กรมพัฒนาที่ดิน กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ถนนสายบุรีรัมย์-พุทไธสง ตำบลคูเมือง จ.บุรีรัมย์
โทรศัพท์. 044 119 989 Fax. 044 119 989
© Copyright 2021 สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์
|